Sanin asali na kayan haɗi na kaya

Yanzu kowannenmu zai yi amfani da kaya, kaya ya ƙunshi nau'i-nau'i da yawa, akwai jakar baya ta gama gari, jakar kafaɗa ɗaya, jakar kwamfuta, jaka, jakar hannu mace da sauransu, za mu yi amfani da shi?A yau, za mu gabatar da wasu ilimin asali game da albarkatun albarkatun jaka da lokuta.Mu duba!

1. Fabric da sutura, masana'anta suna nufin kayan da aka fallasa, galibi ana amfani da su don jakar waje da kayan ciki.Babban nau'ikan yadudduka sune fata na halitta, fata na wucin gadi, zane na nylon, zane-zane na polyester, zanen auduga, zane-zane, da dai sauransu.Rubutun yana nufin kayan da ake amfani da su don tsarin ciki.Wasu jakunkuna da lokuta za su yi rufi tare da yadudduka.The na kowa rufi kayan ne nailan, polyester, auduga, da dai sauransu surface iya buga kowane irin alamu, alamu.Sau da yawa masana'anta da launuka masu launi za su kasance iri ɗaya ko za su dace bisa ga halaye daban-daban na samfur.

Basic knowledge of luggage accessories (2)

Halitta Fata

2. Abubuwan Interlayer, waɗanda ba su ganuwa ga masu amfani da mu, duk an nannade su a tsakiyar ɓangaren jakar.Babban kayan sun hada da kumfa, Lu'u-lu'u auduga, zanen da ba a saka ba, takarda bran, filastik, PP & PE Board, da dai sauransu.Misali, PP & PE Board ana amfani da su ne don wasu samfuran jakunkuna waɗanda ke buƙatar tauri, ta yadda siffar ko sashi ya zama madaidaiciya;kumfa da auduga lu'u-lu'u ana amfani da su musamman don madaurin kafada, hannaye da sauran sassa, takarda Brown da ake amfani da ita don ƙara ƙarfi.

Basic knowledge of luggage accessories (3)

Kumfa

3. Mesh, Rana zane ne yafi amfani a cikin jakar baya tsarin, kafada madauri, gefe jakar, da kuma wasu ciki kananan sassa, bisa ga daban-daban bukatun, zabi na roba, daban-daban kauri na raga.

Basic knowledge of luggage accessories (4)

Tufafin raga

4. Webbing, webbing kusan kowane jaka za su samu, ciki har da kafada madauri, gidajen abinci, hannaye da sauran sassa, da dama iri-iri na yi siffofin da bayyananne, m Lines, rami Lines da sauransu, bisa ga daban-daban kayan za a iya raba zuwa nailan. kwaikwayo nailan, polyester, auduga, acrylic, da sauransu, kowane webbing na daban-daban bayani dalla-dalla yana da ma'aunin nauyi.A waje don ganin ko gefuna biyu sun yi santsi, saman bai zama iri ɗaya ba, ba mai daɗaɗawa ba, ba aikin zane, ba launin giciye, da sauransu.

Basic knowledge of luggage accessories (5)

Webbing

5. Zipper, zippers ne yafi karfe, nailan da guduro zippers, zippers da zik din head quality yafi zuwa ga rating: kamar A, B, C grade, da karin gaba sa quality mafi.Girman girman girman don bambanta: kamar No. 3, No. 5, No. 8, No. 10 da sauran masu girma dabam, adadin mafi girma girman kuma ya fi girma.Kuma kowane nau'in zik din yana da ma'aunin nauyi, nauyi kuma shine maɓalli mai inganci.Daga waje, manyan abubuwan da za a lura su ne: Lokacin da za a cire zik din, ya kamata ya zama santsi, ba za a sami jin dadi ba.Lokacin da ka ja zik ɗin, sautin ba zai yi ƙara ba.Lokacin da ka cire zik din da hannu, haƙoran zik din ba zai zama sauƙin buɗewa ba, slider da puller haɗin gwiwa yana da ƙarfi, ba sauƙin buɗewa ba, nakasa da sauran abubuwan mamaki, akwai zik din launi a lokaci guda don kula da ko akwai. matakin saurin launi.Domin kauce wa sauki da kuma masana'anta giciye sabon abu.Za a bi cikakken bincike ta hanyar bincike daban.

Basic knowledge of luggage accessories (1)

Zipper

6. Buckle, ƙugiya bisa ga kayan za'a iya raba su zuwa filastik filastik da ƙarfe na ƙarfe, babban nau'i na gyaran gyare-gyaren daidaitacce, ƙuƙwalwa, haɗin haɗin gwiwa, murabba'i na murabba'i, kulle igiya, da dai sauransu.

Basic knowledge of luggage accessories (6)

Kulle


Lokacin aikawa: Dec-23-2021